SCZ தொடர் ஒத்திசைவு ரிலக்டன்ஸ் மோட்டார்கள்
SCZ தொடர் ஒத்திசைவு மின்தடை மோட்டார்கள் தனித்தனியாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த மோட்டார், காந்த அனிசோட்ரோபிக் ரோட்டார் கட்டமைப்பைக் கொண்ட ஒரு மூன்று-கட்ட மின் மோட்டார் ஆகும். வாடிக்கையாளர்களின் பல்வேறு தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய, இது IEC தரநிலை சட்டக அளவு வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் தூய ஒத்திசைவு மின்தடை மோட்டார் உட்பட IE5, IE4, IE3 தொடர் தயாரிப்புகளை வழங்க முடியும்.
விவரக்குறிப்பு
| தரநிலை | IEC60034 |
| சட்ட அளவு | H80-315மிமீ |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 0.75kW-200kW |
| டிகிரி அல்லது ஆற்றல் திறன் | IE5 |
| மின்னழுத்தம் மற்றும் அதிர்வெண் | 400V/50Hz |
| பாதுகாப்புகளின் அளவுகள் | ஐபிடிடி |
| காப்பு அளவுகள்/வெப்பநிலை உயர்வு | எஃப்/பி |
| நிறுவல் முறை | பி3, பி5, பி35, வி1 |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -15°C முதல் +40°C வரை |
| சாரீர ஈரப்பதம் 90%க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும். | |
| கடல் மட்டத்திலிருந்து 1000 மீட்டருக்கும் குறைவான உயரத்தில் இருக்க வேண்டும். | |
| குளிரூட்டும் முறை | ஐசி411 |
| கடமை | S1 |
| சேவை காரணி | 1.0 |
ஆர்டர் செய்யும் தகவல்கள்
● இந்தப் பட்டியல் பயனர்களுக்கான ஒரு குறிப்பு மட்டுமே. பொருட்களில் ஏதேனும் மாற்றம் செய்யப்பட்டால், அது முன்கூட்டியே கூடுதலாகக் குறிப்பிடப்படாது என்பதைப் பொறுத்துக்கொள்ளவும்.
● ஆர்டர் செய்யும்போது, மோட்டார் வகை, திறன், மின்னழுத்தம், வேகம், மின்காப்புத் தரம், பாதுகாப்புத் தரம், பொருத்தும் வகை போன்ற மதிப்பீட்டுத் தரவுகளைக் கவனத்தில் கொள்ளவும்.
● வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப, பின்வருமாறு சிறப்பு மோட்டார்களை எங்களால் வடிவமைத்து உற்பத்தி செய்ய முடியும்:
1. சிறப்பு மின்னழுத்தம், அதிர்வெண் மற்றும் திறன்;
2. சிறப்பு மின்காப்பு வகுப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வகுப்பு;
3. இடது பக்கத்தில் முனையப் பெட்டி, இரட்டைத் தண்டு முனைகள் மற்றும் சிறப்புத் தண்டுடன்;
4. உயர் வெப்பநிலை மோட்டார் அல்லது குறைந்த வெப்பநிலை மோட்டார்;
5. பீடபூமியிலோ அல்லது திறந்த வெளியிலோ பயன்படுத்தப்படுகிறது;
6. உயர் சக்தி அல்லது சிறப்பு சேவைக் காரணி;
7. வெப்பமூட்டியுடன், தாங்கு உருளைகள் அல்லது சுருள்களுக்கான PT100, PTC மற்றும் பல;
8. குறியாக்கி, காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளைகள், அல்லது காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளைக் கட்டமைப்புடன்;
9. மற்றவர்களின் தேவைகளுடன்.










