IE2 செயல்திறன் மோட்டார்
விவரக்குறிப்பு
| தரநிலை | IEC60034-30 |
| சட்ட அளவு | 80-355 |
| வெளியீடு | 0.18kW-355kW |
| செயல்திறன் வகுப்பு | IE2 |
| மின்னழுத்தம்/அதிர்வெண் | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| பாதுகாப்பு நிலை | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| காப்பு வகுப்பு/வெப்பநிலை உயர்வு வகுப்பு | எஃப்\பி |
| பொருத்தும் ஏற்பாடுகள் | ஐஎம் பி3/ஐஎம் பி5/ஐஎம் பி35/ஐஎம் வி1 |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -15°C -+40°C |
| சாரீர ஈரப்பதம் 90%க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும். | |
| கடல் மட்டத்திலிருந்து 1000 மீட்டருக்கும் குறைவான உயரத்தில் இருக்க வேண்டும். | |
| குளிரூட்டும் முறை | ஐசி411/ ஐசி416/ஐசி418/ஐசி410 |
| கடமை | S1 |
| சேவை காரணி | 1.0 |
உற்பத்தி உபகரணங்கள்
ஆர்டர் செய்யும் வழிமுறைகள்
● இந்த விவரப்பட்டியல் வாடிக்கையாளர் பார்வைக்கு மட்டுமே. பொருளில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் இருப்பின், அதுகுறித்த கூடுதல் குறிப்புகள் எதுவும் முன்கூட்டியே வழங்கப்படாது என்பதைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.
● ஆர்டர் செய்யும்போது, மோட்டார் மாடலின் திறன், மின்னழுத்தம், வேகம், மின்காப்புத் தரம், பாதுகாப்புத் தரம், நிறுவல் வகை போன்ற ஆர்டர் விவரங்களைக் கவனத்தில் கொள்ளவும்.
● உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப சிறப்பு மோட்டார் தயாரிப்புகளின் பிரத்தியேக வடிவமைப்பு மற்றும் உற்பத்தியை எங்களால் மேற்கொள்ள முடியும்.
1. சிறப்பு மின்னழுத்தங்கள், அதிர்வெண்கள் மற்றும் ஆற்றல்கள்.
2. சிறப்பு மின்காப்பு வகுப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வகுப்பு;
3. சந்திப்புப் பெட்டி, இரட்டைத் தண்டு முனை மற்றும் சிறப்புத் தண்டு அடங்கிய இடது பக்கம்;
4. உயர் வெப்பநிலை மோட்டார்கள் அல்லது குறைந்த வெப்பநிலை மோட்டார்கள்;
5. மலைப்பாங்கான அல்லது திறந்தவெளிப் பயன்பாட்டில்.
6. உயர் சக்தி அல்லது சிறப்பு சேவை காரணி.
7. PT100, PTC போன்றவற்றின் வெப்பமூட்டிகள், தாங்கு உருளைகள் அல்லது சுருள்களுடன்.
8. என்கோடர், காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளை, அல்லது காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளைக் கட்டமைப்புடன்.
9. இதர தேவைகள்.









