IE4 செயல்திறன் மோட்டார்
IE4 தொடர் மோட்டார்கள் என்பவை, IEC தரநிலைகள் மற்றும் IE4 ஆற்றல் செயல்திறனுக்கு ஏற்ப வடிவமைக்கப்பட்ட கூண்டு தூண்டல் மோட்டார்கள் ஆகும்.
விவரக்குறிப்பு
| தரநிலை | IEC60034-30 |
| சட்ட அளவு | 80-355 |
| வெளியீடு | 0.75kW-315kW |
| செயல்திறன் வகுப்பு | IE4 |
| மின்னழுத்தம்/அதிர்வெண் | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| பாதுகாப்பு நிலை | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| காப்பு வகுப்பு/வெப்பநிலை உயர்வு வகுப்பு | எஃப்/பி |
| பொருத்தும் ஏற்பாடுகள் | ஐஎம் பி3/ஐஎம் பி5/ஐஎம் பி35/ஐஎம் வி1 |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -15°C முதல் +40°C வரை |
| சாரீர ஈரப்பதம் 90%க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும். | |
| கடல் மட்டத்திலிருந்து 1000 மீட்டருக்கும் குறைவான உயரத்தில் இருக்க வேண்டும். | |
| குளிரூட்டும் முறை | ஐசி411/ஐசி416/ஐசி418/ஐசி410 |
| கடமை | S1 |
| சேவை காரணி | 1.0 |
பேக்கேஜிங்
ஆர்டர் செய்யும் தகவல்கள்
● இந்தப் பட்டியல் பயனர்களுக்கான ஒரு குறிப்பு மட்டுமே. பொருட்களில் ஏதேனும் மாற்றம் செய்யப்பட்டால், அது முன்கூட்டியே கூடுதலாகக் குறிப்பிடப்படாது என்பதைப் பொறுத்துக்கொள்ளவும்.
● ஆர்டர் செய்யும்போது, மோட்டார் வகை, திறன், மின்னழுத்தம், வேகம், மின்காப்புத் தரம், பாதுகாப்புத் தரம், பொருத்தும் வகை போன்ற மதிப்பீட்டுத் தரவுகளைக் கவனத்தில் கொள்ளவும்.
● வாடிக்கையாளரின் தேவைக்கேற்ப, பின்வருமாறு சிறப்பு மோட்டார்களை எங்களால் வடிவமைத்து உற்பத்தி செய்ய முடியும்:
1. சிறப்பு மின்னழுத்தம், அதிர்வெண் மற்றும் திறன்;
2. சிறப்பு மின்காப்பு வகுப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வகுப்பு;
3. இடது பக்கத்தில் முனையப் பெட்டி, இரட்டைத் தண்டு முனைகள் மற்றும் சிறப்புத் தண்டு ஆகியவற்றுடன்;
4. உயர் வெப்பநிலை மோட்டார் அல்லது குறைந்த வெப்பநிலை மோட்டார்;
5. பீடபூமியிலோ அல்லது திறந்தவெளியிலோ பயன்படுத்தப்படுகிறது;
6. உயர் சக்தி அல்லது சிறப்பு சேவைக் காரணி;
7. வெப்பமூட்டியுடன், தாங்கு உருளைகள் அல்லது சுருள்களுக்கான PT100, PTC மற்றும் பல;
8. என்கோடர், காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளைகள், அல்லது காப்பிடப்பட்ட தாங்கு உருளை அமைப்புடன்;
9. மற்றவர்களின் தேவைகளுடன்.








