IE5 செயல்திறன் மோட்டார்
IE5 தொடர் மோட்டார்கள் என்பவை, IEC60034-30 தரநிலைகள் மற்றும் IE5 ஆற்றல் செயல்திறனுக்கு இணங்க வடிவமைக்கப்பட்ட கூண்டு தூண்டல் மோட்டார்கள் ஆகும்.
விவரக்குறிப்பு
| தரநிலை | IEC60034-30 |
| சட்ட அளவு | 80-355 |
| வெளியீடு | 0.75kW-315kW |
| செயல்திறன் வகுப்பு | IE5 |
| மின்னழுத்தம்/அதிர்வெண் | ≤1000V/50Hz |
| பாதுகாப்பு நிலை | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| காப்பு வகுப்பு/வெப்பநிலை உயர்வு வகுப்பு | எஃப்/பி |
| பொருத்தும் ஏற்பாடுகள் | ஐஎம் பி3/ஐஎம் பி5/ஐஎம் பி35/ஐஎம் வி1 |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -15°C முதல் +40°C வரை |
| சாரீர ஈரப்பதம் 90%க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும். | |
| கடல் மட்டத்திலிருந்து 1000 மீட்டருக்கும் குறைவான உயரத்தில் இருக்க வேண்டும். | |
| குளிரூட்டும் முறை | ஐசி411/ஐசி416/ஐசி418/ஐசி410 |
| கடமை | S1 |
| சேவை காரணி | 1.0 |
தொழிற்சாலை உற்பத்தி செயல்முறை
ஆர்டர் செய்யும் தகவல்கள்
● இந்த விவரப்பட்டியல் பயனரின் தகவலுக்காக மட்டுமே. பொருளில் ஏதேனும் மாற்றங்கள் இருப்பின், அதுகுறித்த கூடுதல் குறிப்புகள் எதுவும் முன்கூட்டியே வழங்கப்படாது என்பதைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறோம்.
● ஆர்டர் செய்யும்போது, மோட்டார் வகை, திறன், மின்னழுத்தம், வேகம், மின்காப்புத் தரம், பாதுகாப்புத் தரம், பொருத்தும் முறை போன்ற மதிப்பீட்டுத் தரவுகளைக் கவனத்தில் கொள்ளவும்.
● வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, பின்வருமாறு சிறப்பு மோட்டார்களை எங்களால் வடிவமைத்துத் தயாரிக்க முடியும்.
1. சிறப்பு மின்னழுத்தங்கள், அதிர்வெண்கள் மற்றும் ஆற்றல்கள்
2. சிறப்பு காப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வகுப்புகள்
3. இடது கை முனையப் பெட்டி, இரட்டைத் தண்டு முனைகள் மற்றும் சிறப்புத் தண்டுகளுடன்
4. உயர் வெப்பநிலை மோட்டார்கள் அல்லது குறைந்த வெப்பநிலை மோட்டார்கள்.
5. மலைப்பகுதி அல்லது வெளிப்புறப் பயன்பாடு
6. உயர் சக்தி அல்லது சிறப்பு சேவை காரணிகள்
7. வெப்பமூட்டல், தாங்கு உருளைகள் அல்லது சுருள்களுடன் கூடிய PT100, PTC, முதலியன.
8. என்கோடருடன், தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தாங்கு உருளைகள் அல்லது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தாங்கு உருளைக் கட்டமைப்பு.
9. இதர தேவைகள்.
உண்மையிலேயே இந்தப் பொருட்களில் ஏதேனும் உங்களுக்கு ஆர்வமாக இருந்தால், தயவுசெய்து எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள். உங்களின் விரிவான விவரக்குறிப்புகளைப் பெற்றவுடன், உங்களுக்கு விலைப்புள்ளி வழங்குவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சி அடைவோம். எந்தவொரு தேவைகளையும் பூர்த்தி செய்ய எங்களிடம் தனிப்பட்ட நிபுணத்துவம் வாய்ந்த ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டுப் பொறியாளர்கள் உள்ளனர். உங்கள் விசாரணைகளை விரைவில் பெற ஆவலுடன் உள்ளோம், மேலும் எதிர்காலத்தில் உங்களுடன் இணைந்து பணியாற்றும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் என நம்புகிறோம். எங்கள் நிறுவனத்தைப் பார்வையிட உங்களை வரவேற்கிறோம்.







