IE1 செயல்திறன் மோட்டார்
விவரக்குறிப்பு
| தரநிலை | IEC60034-30 |
| சட்ட அளவு | 80-355 |
| வெளியீடு | 0.18kW-315kW |
| செயல்திறன் வகுப்பு | IE1 |
| மின்னழுத்தம்/அதிர்வெண் | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| பாதுகாப்பு நிலை | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| காப்பு வகுப்பு/வெப்பநிலை உயர்வு வகுப்பு | எஃப்/பி |
| பொருத்தும் ஏற்பாடுகள் | ஐஎம் பி3/ஐஎம் பி5/ஐஎம் பி35/ஐஎம் வி1 |
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை | -15°C முதல் +40°C வரை |
| சாரீர ஈரப்பதம் 90%க்கும் குறைவாக இருக்க வேண்டும். | |
| கடல் மட்டத்திலிருந்து 1000 மீட்டருக்கும் குறைவான உயரத்தில் இருக்க வேண்டும். | |
| குளிரூட்டும் முறை | ஐசி411/ஐசி416/ஐசி418/ஐசி410 |
| கடமை | S1 |
| சேவை காரணி | 1.0 |
ஆர்டர் செய்யும் தகவல்கள்
● இந்த விவரப்பட்டியல் பயனரின் தகவலுக்காக மட்டுமே. தயாரிப்பில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் குறித்து முன் அறிவிப்பு வழங்காததற்கு வருந்துகிறோம்.
● ஆர்டர் செய்யும்போது, மோட்டார் வகை, திறன், மின்னழுத்தம், வேகம், மின்காப்புத் தரம், பாதுகாப்புத் தரம், பொருத்தும் முறை போன்றவற்றைத் தயவுசெய்து குறிப்பிடவும்.
● வாடிக்கையாளரின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, பின்வருமாறு சிறப்பு மோட்டார்களை எங்களால் வடிவமைத்துத் தயாரிக்க முடியும்.
1. சிறப்பு மின்னழுத்தம், அதிர்வெண் மற்றும் சக்தி
2. சிறப்பு காப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு வகுப்புகள்
3. இடது கை முனையப் பெட்டி, இரட்டைத் தண்டு முனைகள் மற்றும் சிறப்புத் தண்டுகளுடன்
4. உயர் வெப்பநிலை அல்லது குறைந்த வெப்பநிலை மோட்டார்கள்.
5. அதிக உயரமான இடம் அல்லது வெளிப்புறப் பயன்பாடு
6. உயர் சக்தி அல்லது சிறப்பு சேவை காரணிகள்
7. வெப்பமூட்டல், தாங்கு உருளைகள் அல்லது சுருள்களுடன் கூடிய PT100, PTC, முதலியன.
8. என்கோடருடன், தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தாங்கு உருளைகள் அல்லது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தாங்கு உருளைக் கட்டமைப்பு
9. இதர தேவைகள்.









